Lịch phát sóng VTV7 thứ 3 ngày 17/7/2018

06:00
Thức dậy cùng VTV7
07:00
Crack’em up
Số 12
07:30
Đường đến trường
Trong cơn bão
07:45
Người truyền cảm hứng
Số 11: Cánh tay robot
08:00
Mẹ ơi tại sao
Số 10: Mẹ là bạn
08:15
Baby on the way
Số 5: Mondy và tơ
08:30
Chuyện học trò
Số 10: Ước mơ nổi tiếng
09:00
Phim hoạt hình
Tayo xe buýt bé nhỏ – Tập 4
09:10
Phim hoạt hình
Chú rô bốt của tôi – Tập 4
09:30
Trường học VTV7 (Tiểu học)
Cuốn sách của em – Số 11; 5 từ mới tiếng Anh mỗi ngày – Số 5: Báo chí
10:00
Trường học VTV7 (Mầm non)
Lớp học cầu vồng – Số 2: Rừng xanh
10:30
Trường học VTV7 (Trung học)
Follow us – Số 4: Minamalism; Con đường nghề nghiệp – Số 10: Kiểm thử phầm mềm
11:00
Học cùng con
Số 6: Hình tam giác diệu kỳ
11:15
5 ngôn ngữ ký hiệu
Số 2: Động vật nuôi
11:30
Lăng kính tự nhiên
Số 1
11:45
Cùng tỏa sáng
Số 18
12:00
Phim hoạt hình
Tayo xe buýt bé nhỏ – Tập 4
12:10
Phim hoạt hình
Chú rô bốt của tôi – Tập 4
12:30
Thế giới diệu kỳ
Số 13
12:50
Điều kỳ diệu của khoa học
Số 13
13:00
Bóng bóng và 7 câu hỏi địa lý
Số 10: Vùng biển miền Trung
13:15
Math Dorm
Số 1: Số đếm
13:30
Mẹ ơi tại sao
Số 10: Mẹ là bạn
13:45
Baby on the way
Số 5: Mondy và tơ
14:00
Chuyện học trò
Số 10: Ước mơ nổi tiếng
14:30
Trường học VTV7 (Trung học)
Follow us – Số 4: Minamalism; Con đường nghề nghiệp – Số 10: Kiểm thử phầm mềm
15:00
Trường học VTV7 (Tiểu học)
Cuốn sách của em – Số 11; 5 từ mới tiếng Anh mỗi ngày – Số 5: Báo chí
15:30
Trường học VTV7 (Mầm non)
Lớp học cầu vồng – Số 2: Rừng xanh
16:00
Phim truyện
Đội đặc nhiệm nhà C21 – Tập 2
16:45
Thế giới quanh ta
Tập 2
17:00
Crack’em up
Số 12
17:30
Ú òa
Số 13
17:45
Bộ đội vui nhộn
Số 3
17:55
Hè vui khỏe
Số 22
18:00
Phim hoạt hình
Tayo xe buýt bé nhỏ – Tập 4
18:10
Phim hoạt hình
Chú rô bốt của tôi – Tập 4
18:30
Trường học VTV7 (Trung học)
Follow us – Số 4: Minamalism; Con đường nghề nghiệp – Số 10: Kiểm thử phầm mềm
19:00
Trường học VTV7 (Tiểu học)
Cuốn sách của em – Số 11; 5 từ mới tiếng Anh mỗi ngày – Số 5: Báo chí
19:30
Những người bạn cầu vồng
Âm nhạc – Tập 2
19:50
Bài học làm người
Tập 14: Người bạn đặc biệt
20:00
Ngày xưa cổ tích
Số 3: Chuyện Thạch Sanh – Phần 2
20:15
Ú òa
Số 6
20:30
Bay lên những ước mơ
21:00
IELTS FACE OFF
Số 4: Obstacles
21:30
Đường đến trường
Trong cơn bão
21:45
Người truyền cảm hứng
Số 11: Cánh tay robot
22:00
Edu talk
Ứng dụng CNTT trong quản lý và giảng dạy
22:45
Phim truyện
Đội đặc nhiệm nhà C21 – Tập 2
23:45
Giai điệu cuộc sống

Lịch ngày khác